รูปภาพเกี่ยวข้องกับบทเพลง > รูปปกแผ่นเสียง เทป

กังวาลไพร ลูกเพชร ในลีลาโฟล์คซอง

(1/3) > >>

ประสม เมืองชล:

ชุดนี้ริปแล้วเสียงดีครับ เพราะม้วนเทปยังอยู่ในสภาพใหม่

โชค นรา:
กังวาลไพร ลูกเพชรเป็นนักร้องอีกคนหนึ่งที่ผมชื่นชอบ แม้นว่าในช่วงแรกๆร้องเพลงได้ไม่ดีนัก แต่พอเข้าที่เข้าทางเสียงดีมากครับ .. แต่ฉบับโฟล์คซองยังไม่เคยได้ฟังเลย ขอบคุณครับที่นำภาพสวย ๆ มาให้ดูครับผม ..  :'e:92

อารมณ์:
ชุดนี้ไม่เคยเห้นมาก่อน ขอบคุณครับที่นำมาให้ชม

ชัยชนะ ระยอง:
แนวโฟล์คซองคงไพเราะอีกแบบ ขอบคุณครับ

ภูวดี:
เทปตราพระอาทิตย์ เริ่มจะหายากขึ้นเรื่อยๆนะครับ ยิ่งสภาพดีๆด้วย
เสียงต้องแจ่มแน่นอน :'e:133

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version