เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกทุ่งที่ริปจากแผ่นเสียง

SPเฉลิมพล มาลาคำ เฉลิมพลวอนแฟน.

(1/1)

niyomsin:

http://moradokplangthai.com/demo/data/flash/lk9idi-4a135d.swf

SPเฉลิมพล มาลาคำ - ข้าวออกรวงทรวงขาดรัก(ส).mp3
SPเฉลิมพล มาลาคำ - เฉลิมพลวอนแฟน(ส).mp3
SPเฉลิมพล มาลาคำ - เต็มใจให้หลอก(ส).mp3
SPเฉลิมพล มาลาคำ - ดื่มเพื่อลืมเธอ(ส).mp3
SPเฉลิมพล มาลาคำ - สอื้นอวยพร(ส).mp3
SPเฉลิมพล มาลาคำ - สาวG.T.O(ส).mp3
SPเฉลิมพล มาลาคำ - หนุ่มเขมรร้องไห้(ส).mp3
SPเฉลิมพล มาลาคำ - หนุ่มนานอนหนาว(ส).mp3
SPเฉลิมพล มาลาคำ - ออนซอนเด็กซิ่ง(ส).mp3

SPเฉลิมพล มาลาคำ เฉลิมพลวอนแฟน.rar

ประสิทธิ์:
ขอบคุณครับตาหนุ่ม เพลงชุดนี้เฉลิมพล ร้องเพลงที่ไม่คุ้นเลย  :'e:68 :'e:68 :'e:68

โชค นรา:
ฝีมือคุณหนุ่ม เยี่ยมยอดจริง ๆ ขอบคุณในไมตรีจิตครับ  :'e:94

ranchu:
ขอบคุณ..ค่ะ

ชาย ชาวดง:
      ขอขอบพระคุณท่านหนุ่มมหาราชเป็นอย่างสูงครับ....ชุดนี้ผมเองนึกว่าจะไม่ได้ฟังเสียแล้ว..เพราะสาบสูญหายากมากจริงๆ ทั้งดนตรีและเนื้อร้องสุดยอดมากๆ   :'e:82  :'e:82  :'e:82 :'e:49

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version