เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกทุ่งที่ริปจากแผ่นเสียง

SPนพพร ดีเพ็ง ชุด ยื่นคำขาด

<< < (2/3) > >>

บังเลาะ:
นักร้องเมืองไทยที่ผมไม่รู้จักอีกมาก เจอแล้วต้องเก็บ :'e:94

ชัยยุทธ:
ขอยื่นคำขาดเหมือนกันครับว่าสุดยอดจริงๆที่หาเพลงตกสำรวจมาให้ฟัง

tom 51:
 ขอฟังเพลงอื่ๆของนักร้องท่านนี้ครับ:'e:52 :'e:92 :'e:95 :'e:100

นาน น้ำน่าน:
ยังไม่เคยฟัง หรือว่าเคยฟัง ยังไม่แน่ แต่ที่แน่ ๆ ๆ ขอเอาไปฟังก่อนครับ

ชาตรี:
นพพร ดีเพ็ง นักร้องท่านนี้ไม่เคยได้ยินชื่อมาก่อน อยากฟังเสียงว่าเพราะขนาดไหน ขอบคุณครับ. :'e:31

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version