เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงที่ริปจากเทปของ ป๋อง เมืองเพชร

อมตะลูกทุ่ง ยอดรัก สลักใจ ชุด 5(รวมเพลงเก่าต้นฉบับ)

(1/4) > >>

ป๋อง เมืองเพชร:
อมตะลูกทุ่ง ยอดรัก สลักใจ ชุด 5

01.ชมทุ่ง
02.คนงามเมืองใต้
03.รักทางลัด
04.ขอหอม
05.ขอเพียงแค่ฝัน
06.สัญญาในป่าเศร้า
07.ใจนางเหมือนรถเมล์
08.ร้องไห้เพราะเธอ
09.วัยเรียนอย่าเพียรรัก
10.ไม่อยากจะเชื่อคำใคร
11.สิบล้อรอรัก
12.บัลลังก์รองใจ
13.ฝากเดือน
14.น้ำตาลาราม

ปูน_ขอนแจ่น:
 :'e:92 :'e:92 :'e:92 ชุดนี้เค ยฟัง เพลงชมทุ่ง เพลงเดียว ขอบคุณครับพี่ป๋อง  :'e:94 :'e:94 :'e:94

เปิ้ล_ราชสีมา:
ขอบพระคุณมากมายค่ะพี่ป๋อง  ช่างใจดีกว่าจะได้เพลงมาแจกได้ข่าวว่าพี่เขาต้องไปเดินตามตลาดนัดต่างๆ
ได้ใจไปเลยค่ะพี่  เพลงก็เพราะๆทั้งนั้น  สมกับที่หามายากเย็น

หนุ่ย บ้านส้อง:
 :'e:31
ขอบคุณครับ ที่นำบทเพลงมาให้ฟังครับ
 :'e:94

บังเลาะ:
ยอดรักชุดนี้มี่แต่เพลงน่าฟัง โดยเฉพาะเพลง คนงามเมืองใต้ ผมชอบที่ว่า อัลเลาะห์ทรงสร้างเธองาม  ขอบคุณมากครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version