ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกกรุงมากกว่า 1 เพลงหรือมาเป็นชุด

หยาด นภาลัย - เพลงอมตะเงินล้านชุดที่ 5 ลำน้ำพอง

(1/4) > >>

คนชายแดน:

เคยวางหลายที่แล้วครับ เผื่อสมาชิกที่ยังไม่มีครับ

เวียงสา980:
เพลงของคุณ หยาด นภาลัย ชอบฟังมากค่ะ ขอเก็บเอาไว้ฟังด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ

กะ เมืองคอน:
เพลงเพราะๆ ฟังสบายๆ ตามแนวท่านหยาด ฟังไม่มีเบื่อครับ ขอบคุณครับผม

เบียร์ นครปฐม:
ขอบคุณครับ ลำน้ำพอง หยาดแต่งเองเพราะ

เดนนี่ สกล:
นักร้องคุณภาพเช่นนี้ แต่ชีวิตต้องอาภัพ เพลงของเขาฟังได้ตลอดไม่มีเบื่อ ขอบคุณมากครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version