ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงสากล

อ่านที่นี่ก่อนครับ

(1/5) > >>

PSI:
เรียนเพื่อนๆสมาชิกทุกท่าน

การวางลิ้งค์เพลงให้โหลดในห้องนี้ อยากจะขอความร่วมมือจากทุกท่านดังต่อไปนี้ครับ
1. สำหรับท่านที่ริปเพลงมาเอง สามารถวางได้เลย แม้ว่าชื่อเพลงนั้นจะมีวางอยู่แล้วก็ตาม
2. สำหรับท่านที่วางลิ้งค์เครดิต ขอให้ท่านใช้เครื่องมือค้นหาเพลงนั้นๆก่อน หากยังไม่มีแล้วค่อยวางนะครับ
3. หากท่านนำเพลงของท่านอื่นที่ริปไว้มาวาง กรุณาให้เครดิตท่านที่ริปเพลงนั้นด้วยครับ

ขอขอบคุณทุกท่านที่กรุณานำเพลงมาลงในห้องนี้ และให้ความร่วมมือเป็นอย่างดีทุกท่านครับ

ทีมงานบ้านเพลงพักใจดอทเนต

แม็ท:
รับทราบครับผม เครดิตไฟล์เดิม ถ้าจำไม่ได้ถือว่าเป็นเครดิตของสมาชิกผู้ที่นำมาโพสได้เลยมั้ยครับ เพราะถ้าเป็นแผ่น ผมไม่ค่อยมี แต่เป็นไฟล์ที่เคยโหลดเก็บไว้น่ะพอมีอยู่ครับ

นนท์ คอนถม:
รับทราบครับผ

สมชัย โคราช:
รับทราบครับ

จอมยุทธ:
ยินดีปฏิบัติตามครับผม  :'e:31

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version