ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

(Full Aibum) สายัณห์ สัญญา - ต้นฉบับเพลงดัง ชุด 1 - 12 อัลบั้มเต็มๆ

<< < (16/18) > >>

สุเทพ99 กทม:
ใจจ้า

อามน:
ขอบคุณครับ ชุดนี้ของพี่เป้าหายากมาก โดยเฉพาะชุด3น้ำตาอีสาน link เสีย ช่วย up ใหม่ให้หน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

นพศักดิ์ ลพบุรี:
ขอบคุณครับ  sp209

เบียร์ สุปรีดา:
ต้องขอเก็บครับเพราะงานเพลงหลายๆเพลงก็อยากฟังครับ อมตะสุดยอดขอขคุณครับผมม sp7085 sp7085 psi302 psi308 :'e:135 :'e:94

บอส พิชัย:
ขอบคุณเพลงพี่เป้าเพลงเพราะๆขอบคุณน้ำใจมอบสิ่งรักให้ทุกท่านครับ :'e:92

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version