ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

(Full Aibum) สายัณห์ สัญญา - ต้นฉบับเพลงดัง ชุด 1 - 12 อัลบั้มเต็มๆ

<< < (3/18) > >>

ชาตรี:
สายัณห์  สัญญา - ต้นฉบับเพลงดัง ชุด 1 - 12 ฟังกันให้ชุ่มปอด ดูชื่อเพลงแล้วส่วนมากจะเคยฟังแล้ว แต่ฟังเมื่อไหร่ก็เพราะเมื่อนั้น ขอบคุณครับ. :'e:92

เดนนี่ สกล:
 :'e:132 เพราะทุกชุดครับ สย.สญ.

เปิ้ล_ราชสีมา:
เสียงเพราะอยู่แล้วค่ะพี่เป้าขอเก็บไว้นะคะขอบคุณจริงๆ

สหัสวรรษ:
จริงๆ สายัณห์ สัญญาเป็นนักร้องที่ผมไม่ชอบนิสัย เช่นเดียวกับมนต์สิทธิ์ คำสร้อย แต่โหลดมาฟังเพลงก็เป็นความคิดที่ไม่เลวนะ โดยเฉพาะทีละชุดใหญ่ๆ

กะ เมืองคอน:
ท่านเป้าเป็นอีกหนึ่งในหลายตำนานของเพลงลูกทุ่งไทย รักเพลงลูกทุ่งไทยครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version