ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกกรุงมากกว่า 1 เพลงหรือมาเป็นชุด

20 เพลงอมตะธานินทร์ อินทรเทพ (คัดพิเศษต้นฉบับ) เชิญครับ

<< < (2/5) > >>

สมรักษ์ปทุม:
ชอบเพลงคุณธานินทร์ มากเลยครับ ขอบคุณที่มีน้ำใจ

สมพร เกาะยอ:

เป็นอีกชุดของธานินทร์ อินทรเทพ ที่ไพเราะทุกเพลง ขอบคุณครับท่านอาคม ดอนเมือง

รามอส:
น่าฟังทุกเพลง...โดยเฉพาะเพลงใจร้างห่างใจ..ชอบมาก  ต้องขอขอบพระคุณท่านอาคม....เป็นอย่างสูงครับ! :'e:130 :'e:130 :'e:130

อ๊อฟ:
ถูกใจมากมายคับ ขอบคุณมากๆคับผม

มอส:
คัดๆๆมาแบบนี้ ชอบครับ ขอบคุณ พี่อาคม ดอนเมือง มากๆๆนะครับ  :'e:31

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version