ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกกรุงมากกว่า 1 เพลงหรือมาเป็นชุด

20 เพลงอมตะธานินทร์ อินทรเทพ (คัดพิเศษต้นฉบับ) เชิญครับ

(1/5) > >>

อาคม ดอนเมือง:
                 มีเพลงโปรดของนักร้องในดวงใจมาฝากสมาชิกทุกท่านหนึ่งชุดนะครับ

20 เพลงอมตะธานินทร์ อินทรเทพ (เครดิต..ท่านtortoto)

01 - สุดเอื้อม v1-ธานินทร์ อินทรเทพ.mp3                 02 - ปองดอกฟ้า(ท)-ธานินทร์ อินทรเทพ..mp3
  03 - สามคำจากใจ - ธานินทร์ อินทรเทพ.mp3              04 - งอนจนเกินงาม-ธานินทร์ อินทรเทพ.mp3
  05 - ใจร้างห่างใจ-ธานินทร์ อินทรเทพ.mp3                 06 - ผู้ผิด - ธานินทร์ อินทรเทพ.mp3
  07 - คิดดูเสียใหม่ - ธานินทร์ อินทรเทพ.mp3               08 - สัญญาก่อนที่รัก-ธานินทร์ อินทรเทพ.mp3
  09 - พลังรัก(รัก)-ธานินทร์-สุวรรณา เสนีวงศ์.mp3         10 - ศาลาหัวใจ(ท)-ธานินทร์ อินทรเทพ.mp3
  11 - เหมือนคนละฟากฟ้า-ธานินทร์ อินทรเทพ.mp3        12 - เพ็ญโสภา-ธานินทร์ อินทรเทพ.mp3
  13 - หน้าเนื้อใจเสือ(ท)-ธานินทร์ อินทรเทพ.mp3          14 - ยิ้มพิมพ์ใจ-ธานินทร์ อินทรเทพ.mp3
  15 - กินรีเล่นน้ำ-ธานินทร์ อินทรเทพ.mp3                  16 - จากขั้วหัวใจ-ธานินทร์ อินทรเทพ.mp3
  17 - จากเจ้าพระยาถึงฝั่งโขง-ธานินทร์ อินทรเทพ.mp3    18 - เตรียมการรัก(ท)- ธานินทร์ อินทรเทพ..mp3
  19 - ทำบุญด้วยอะไร-ธานินทร์ อินทรเทพ.mp3             20 - สั่งรัก-ธานินทร์ อินทรเทพ.mp3

กระออม:
นักร้องเสียงเย็นน่าฟัง ขอบคุณลุงอาคมมากครับ

chomm:
ชอบค่ะเพลงคุณธานินทร์  โดยเฉพาะเพลงจากเจ้าพระยาถึงฝั่งโขง  ขอบคุณมากนะคะที่นำเพลงมาฝากเพื่อนๆสมาชิก

อ๊อด:
นักร้องในดวงใจครับ

สักสุดปี๊ด:
อันนี้ก็เพราะ  :'e:94

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version