เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงที่ริปจากเทปของ ป๋อง เมืองเพชร

ยอดรัก สลักใจ ชุด ยอดรัก ยอดฮิต(เทปแต่เสียงดีครับ โม้เสียด้วย)

(1/3) > >>

ป๋อง เมืองเพชร:
ยอดรัก สลักใจ ชุด ยอดรัก ยอดฮิต

01.ไอ้หนุ่มตังเก
02.ผิดไหมที่ไม่แก่
03.เศร้าเพราะจน
04.นับวันคอย
05.ยอมช้ำ
06.ถอนตัวก่อนตาย
07.เสียงแคนแทนใจ
08.สวรรค์บ้านทุ่ง
09.งานเลี้ยงกับความรัก
10.นางฟ้าบังอาย
11.กินอะไรถึงสวย
12.ไอ้หนุ่มภูธร
13.ฮักสาวหมอลำ
14.คนขี่หลังควาย

ปูน_ขอนแจ่น:
 :'e:92 :'e:92 :'e:92 :'e:92 ชุดนี้ เพลงเพราะหลาย เพลงเลยครับพี่ป๋อง ขอบคุณครับพี่  :'e:94 :'e:94

โชค นรา:
ดูรายชื่อเพลงแล้วก็พอมีเพลงอยู่บ้าง แต่เจ้าตัวเค้าบอกว่าเสียงดี เราก็ต้องเก็บเสียงดีไว้ก่อน ไว้เปลี่ยนกับของเก่าที่เสียงไม่ดี ขอบคุณครับ  :'e:92

ชาตรี:

ยอดรัก สลักใจ ชุด ยอดรัก ยอดฮิต(เทปแต่เสียงดีครับ โม้เสียด้วย)

ผมว่าไม่ได้โม้แน่นอน ผมเห็นชื่อบริษัทผู่ผลิตแล้วผมมั่นใจว่าเสียงดี เพลงชุดเดียวกันถ้าซื้อต่างบริษัทผู้ผลิตเสียงจะคมชัดต่างกันแน่นอน ขอบคุณครับ. :'e:92

นายน้อย:
สวัสดีครับ พี่ป๋อง ผิดไหมที่ผมยังไม่แก่ และอีกหลายเพลงเพราะๆอีกแระขอบคุณครับที่แบ่งปันยอดรัก สลักใจ ชุด ยอดรัก ยอดฮิต :'e:92

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version