ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่ง ร้องเกี้ยว ร้องแก้

รักพี่จงหนีพ่อ–ยงยุทธ.+รักน้องต้องหนีแม่–ผ่องศรี.+รักน้องต้องขอพ่อ-ผ่องศรี.

(1/3) > >>

ชาตรี:
รักพี่จงหนีพ่อ–ยงยุทธ.+ รักน้องต้องหนีแม่–ผ่องศรี.+ รัักพ่อเสียดายพี่-กุหลาบ.+ รักน้องต้องขอพ่อ- ผ่องศรี.

เพลง รักพี่จงหนีพ่อ – ยงยุทธ เชี่ยวชาญชัย.

เพลง รักน้องต้องหนีแม่ – ผ่องศรี วรนุช.

เพลง รักพ่อเสีดายพี่ - กุหลาบ กฐินะสมิตร.

เพลง เพลง รักน้องต้องขอพ่อ - ผ่องศรี วรนุช.

หมู:
ขอชมรักน้องต้องขอพ่อหน่อยครับ ของผมสุดกล้ำกลืน  :'e:39 :'e:39 ขอบคุณครับคุณชาตรี

ฉัตรเจริญ:
รักพี่จงหนีพ่อ–ยงยุทธ.+รักน้องต้องหนีแม่–ผ่องศรี.+รักน้องต้องขอพ่อ-ผ่องศรี.

ตามลุง"หมู"  ตอนนี้เล่นบทนินจา หลายชื่อ   เกือบจะจำไม่ได้     ขอบคุณ"ชาตรี" ครับ

:'e:31

ภูวดี:
มาเป็นแผงเลย ผมมีเพลงเดียว รักพี่จงหนีพ่อของคุณยงยุทธ์ด้ามขวาน :'e:37
ไม่ใช่ครั๊บ ไม่ใช่ไมยราฟด้วย...
ยังขาดอีกเพลง  รักพี่ต้องหนีแชร์  :'e:37
จะได้รักกันนานๆ เพราะเปียเสร็จแล้วต้องชวนกันหนีเรื่อยๆ :'e:56

นายน้อย:
 สวัสดีครับ คุณชาตรี  จัดหนักให้สมาชิกเลยนะครับ รักพี่จงหนีพ่อก็เข้าท่าดีเหมือนกันแต่น้องจะกล้าอ่าป่าว รักน้องต้องหนีแม่ รักน้องต้องขอพ่อถูกต้องที่สุดผิดประเพณีเจอปืนใหญ่จะว่ายังไงท่านต้องหลบให้ทัน55

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version