เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงที่ริปจากเทปของ ป๋อง เมืองเพชร

ยอดรัก สลักใจ ชุด หนาวลมหนาวรัก-กอดแก้หนาว(เทป)

<< < (3/4) > >>

ธง โคราช:

เพลงชุดนี้ผมทำเทปหายไปเลยไม่ได้ฟังอีกเลยครับ ผมขอขอบคุณพี่ป๋อง เพชรบุรีมากนะครับที่แจกเพลงชุดนี้ ผมจะเก็บไว้อย่างดีครับ

ภูวดี:
ปกแหว่งแบบนี้ ดูดีๆก็ศิลป์เหมือนกันนะครั๊บ
มี18เพลง ราคาปก 50- ก็ค่อนข้างจะเก่า และนานพอสมควร
ชุดนี้ของผมยังไม่หายไปไหนหรอกครั๊บ เพราะว่าไม่มีอยู่แล้ว :'e:37
เพิ่งเห็นก็วันนี้เองแหละครั๊บ...ขอเก็บเลย อย่าปล่อยให้หลุดมือ
 :'e:94

ต้น เมืองสิงห์:
ขอบคุณ คุณป๋อง เพชรบุรี มากครับผม
เห็นสภาพปกแล้วเก่าน่าดูครับ ปกเก่าๆ แบบนี้มันดูมีมนต์ขลังดีครับ

อ้น:
ปกเก่าแต่สวยดีครับ ภาพคุณยอดรัก หล่อมากครับ ขอบคุณมากครับ :'e:31

ประสม เมืองชล:
มีแล้วครับชุดนี้  เพลงของพี่แอ๊วที่น่าฟังอีกชุดครับ อยากให้กระทู้นี้มาอยู่หน้าแรกๆเผื่อสมาชิกท่านใดยัง
ไม่เก็บไว้ฟังและผ่านตาจะได้เก็บไว้ฟังครับ ขอบคุณอาป๋องมากครับสำหรับเพลงดีๆที่นำมาฝาก

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version