ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกกรุง ร้องเกี้ยว ร้องแก้

ชรัมภ์ เทพชัย ร้องแก้เกี้ยวกับ บุษบา รังสรรค์

(1/3) > >>

สมพร เกาะยอ:
  เป็นการร้องแก้กันอีกคู่ ที่ยังไม่ค่อยเห็นบ่อยนัก  ลองฟังดู
   ในเพลง รักใครก็ได้  ชรัมภ์ เทพชัย  งานแต่ง ของสมบัติ เพชรลานนา ดนตรี เพิ่ม คล้ายบรรเลง
   เพลงแก้  รักฉันดีกว่า  บุษบา  รังสรรค์

อย่าช้าครับ วัน 2 คาร์  อายุสั้น  เหตุที่อัฟ เวฟนี้ เพราะ มีเดียไฟล์ มีปัญหา  ไม่เหมือนเดิม เล่นไม่ถูก ครับผม

หมายเหตุ ต้องขอขอบคุณ ผู้ให้ยืมแผ่นเสียงมา น้องมีน ตลาดรถไป สงขลา ไว้ ณ ที่นี้ด้วย

ยายมดน้อย:
รีบเก็บก่อนที่ วันทูคาร์ จะสิ้นชีพค่ะ ขอบคุณ คุณสมพรมากค่ะ

chatreesa1:
 :'e:102 ขอเก็บเพลงร้องแก้ชุดนี้ไว้ฟังนะครับ ชอบชรัมภ์ เทพชัย ขอบคุณ

ลุงเริญ:
ชรัมภ์ เทพชัย ร้องเพลงแก้ไว้มากมาย กระจัดกระจายไปทั่ว เจอที่ไหนต้องเก็บ ขอบคุณครับ

ชัย:
ขอบคุณครับ เพลงของบุษบา รังสรรค ผมไม่ค่อยเคยได้ยินเท่าไร

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version