เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกทุ่งที่ริปจากแผ่นเสียง

ยอดรัก สลักใจ ชุด เปิ้นคนใจ๋ดำ

<< < (2/4) > >>

ป๋อง เมืองเพชร:
เป็นปลื้มครับ เห็นผลงานของคุณยอดรักไม่ได้ต้องเข้าเก็บเกี่ยวทันที่ ชุดนี้ร้องโต้ตอบกับคุณดาวใจ ไพจิตร ซึ่งมีไม่บ่อยนักที่นักร้องลูกทุ่งร้องคู่กับนักร้องลูกกรุง ความสามารถของพี่แอ๊วล้นเหลือครับ ขอบคุณมากนะครับคุณบังเลาะ(ว่าแต่เพลงฝากใจไว้พัทลุงก็น่าฟังนะครับเพราะผมเป็นเขยพัทลุงครับ) และคุณตุ้ยที่นำปกมาให้ชม

แต่น่าเสียดายไม่มีไฟล์ให้โหลดเสียแล้วครับ

บังเลาะ:

--- อ้างจาก: ป๋อง เพชรบุรี ที่ 16/พ.ค./12 15:49น. ---เป็นปลื้มครับ เห็นผลงานของคุณยอดรักไม่ได้ต้องเข้าเก็บเกี่ยวทันที่ ชุดนี้ร้องโต้ตอบกับคุณดาวใจ ไพจิตร ซึ่งมีไม่บ่อยนักที่นักร้องลูกทุ่งร้องคู่กับนักร้องลูกกรุง ความสามารถของพี่แอ๊วล้นเหลือครับ ขอบคุณมากนะครับคุณบังเลาะ(ว่าแต่เพลงฝากใจไว้พัทลุงก็น่าฟังนะครับเพราะผมเป็นเขยพัทลุงครับ) และคุณตุ้ยที่นำปกมาให้ชม

แต่น่าเสียดายไม่มีไฟล์ให้โหลดเสียแล้วครับ

--- End quote ---

ลิ้งยังไม่ตายครับ ยังโหลดได้ แต่ต้องก็อปลิ้งไป ครับ

ลุงเริญ:
ไม่เคยฟังเลยสักเพลงหรือว่าจำไม่ได้ก็ไม่รู้ ขอเก็บไว้ฟังด้วย ขอบคุณครับ บังเลาะ

สุรชัย:
ขอเก็บชุดนี้ไปฟังด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

ป๋อง เมืองเพชร:

--- อ้างจาก: บังเลาะ ที่ 16/พ.ค./12 17:23น. ---ลิ้งยังไม่ตายครับ ยังโหลดได้ แต่ต้องก็อปลิ้งไป ครับ

--- End quote ---
อ้อ..มันเป็นพรรนี้นี่เอง ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version