ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่ง ร้องเกี้ยว ร้องแก้

ง้อคนใจดำ - มรกต มงคลชัย.+อย่ามาง้อ - ผ่องศรี วรนุช.+อย่ามาง้อ - วรรณภา บุญผาสุข

<< < (2/5) > >>

อธิปไตย:
ร้องแก้คู่นี้น่าสนใจ ขอบคุณมากครับผม  :'e:94

ชัย:
เพลงผู้ชายยังไม่เคยได้ยิน ขอขอบคุณครับ

ชาตรี:

--- อ้างจาก: ชา พัทยา ที่ 16/พ.ค./12 00:46น. ---1 อย่ามาง้อ วรรณภา บุญผาสุข [ทินกร ทิพย์มาศ].mp3  ของผมมีคนนี้ร้อง ไม่ใช่แม่ผ่อง  psi107

--- End quote ---

ใช่ครับพี่ชา อย่ามาง้อ วรรณภา บุญผาสุข คนนี้ร้องแก้เพลง ง้อคนใจดำ ของ วิไล พนม ครับ.

chatreesa1:
พี่ผ่องศรีชอบมากๆ ทุกเพลง แต่เพลงร้องแก้คู่นี้ยังไม่เคยฟัง ขอบคุณครับที่นำมาให้

สายัณห์:
ไม่มีทั้งคู่ ขอด้วยครับ ขอบคุร

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version