ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่ง ร้องเกี้ยว ร้องแก้

ง้อคนใจดำ - มรกต มงคลชัย.+อย่ามาง้อ - ผ่องศรี วรนุช.+อย่ามาง้อ - วรรณภา บุญผาสุข

<< < (5/5)

สมพล:
บันทึกเสียงครั้งแรกเลย คู่นี้ ไม่ค่อยได้เห็นนานเลยครับ เจอกันแต่ เวอร์ชั่น วิไล พนม เสียส่วนใหญ่
ขอบคุณครับ

ชาตรี:
ผมแก้ลิงค์โหลดให้ใหม่แล้ว เอามาแถมให้อีก 1 เพลงด้วยครับ.

สมพล:

--- อ้างจาก: ชาตรี ที่ 27/ธ.ค./16 21:30น. ---ผมแก้ลิงค์โหลดให้ใหม่แล้ว เอามาแถมให้อีก 1 เพลงด้วยครับ.

--- End quote ---
ขอบคุณครับ ที่มาช่วยแก้ลิงค์ให้ได้โหลดเก็บ ไว้ฟังกัน แถมเพลงให้อีกด้วย
ขอบคุณมากๆครับผม

ชล:
อย่ามาง้อ แม่ผ่องศรี ชอบค่ะ เพลงแม่เขาไพเราะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version