ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่ง ร้องเกี้ยว ร้องแก้

ง้อคนใจดำ - มรกต มงคลชัย.+อย่ามาง้อ - ผ่องศรี วรนุช.+อย่ามาง้อ - วรรณภา บุญผาสุข

<< < (4/5) > >>

เวียงสา980:
ขอเอาเพลง ง้อคนใจดำ ไปเปิดให้ สมาชิกเพลงพักใจฟังด้วย นะคะ ขอบคุณมาก ค่ะ คุณชาตรี

ทวีป โคราช:
เพลงง้อคนใจดำ มีแล้วครับ แต่ยังขาดคู่ ต้องเก็บ อย่ามาง้อ ไว้เข้าคู่กันหน่อย ไม่รู้ว่ายังโหลดได้ไหม ขอบคุณครับ // ว้า โหลดไม่ได้แล้ว เลยขาดคู่เหมือนเดิม  psi306

น้อยหน่า.:
ชิ ถ้าคิดว่าใจดำ ก็ไม่ต้องมาง้อค่ะ เมื่อคุณไม่ง้อ เราจะง้อคุณเอง 55555555 sp874

หนุ่มชาววัง2012:
เพลงแก้ทั้งสองท่านนี้น่าฟังครับ หายากด้วยครับ ขอบคุณมากๆสำหรับผู้แจกครับ :'e:31

ชัยสิทธิ์:
ยังไม่เคยฟังทั้งคู่เลยครับ ขอขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version