ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่ง ร้องเกี้ยว ร้องแก้

ง้อคนใจดำ - มรกต มงคลชัย.+อย่ามาง้อ - ผ่องศรี วรนุช.+อย่ามาง้อ - วรรณภา บุญผาสุข

(1/5) > >>

ชาตรี:
ง้อคนใจดำ - มรกต มงคลชัย.+ อย่ามาง้อ - ผ่องศรี วรนุช.+ อย่ามาง้อ - วรรณภา บุญผาสุข.

เพลง ง้อคนใจดำ - มรกต มงคลชัย.

ปุ่ม Thank You จะอยู่ด้านบนซ้าย (อยู่ด้านหน้าปุ่มอ้างถึง)

เพลง อย่ามาง้อ - ผ่องศรี วรนุช.

ปุ่ม Thank You จะอยู่ด้านบนซ้าย (อยู่ด้านหน้าปุ่มอ้างถึง)

เพลง อย่ามาง้อ - วรรณภา บุญผาสุข.

ชา พัทยา:
1 อย่ามาง้อ วรรณภา บุญผาสุข [ทินกร ทิพย์มาศ].mp3  ของผมมีคนนี้ร้อง ไม่ใช่แม่ผ่อง  psi107

ประยุทธ:
ขอฟังด้วยครับ เพราะทั้งสองเพลงยังไม่เคยฟัง

สุบิน:
 :'e:82 :'e:82 ผมก็ไม่มีเหมือนกัน รวมถึง"อย่ามาง้อ ของวรรณภา บุญผาสุข [ทินกร ทิพย์มาศ].mp3"ของท่านชา"ด้วย.ถ้ากรุณาวางให้ฟังเวอร์ชั่นนี้ จะเป็นพระคุณหลายๆ ขอบคุณทั้งสองท่านครับ

โบราณ 2499:
ขอฟังเพลงแก้คู่นี้ ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version