เทคโนโลยีและคอมพิวเตอร์ > ถาม-ตอบ ปัญหาคอมพิวเตอร์และโปรแกรมต่างๆ

Audacity : โปรแกรมตัดต่อเสียง

<< < (2/2)

สุรชัย:
ขอเก็บไปทดลองใช้ด้วยครับท่านเก่ง ถ้าใช้ไม่ได้่อย่างไร ขออนุญาติถามนะครับ ขอบคุณมากครับ

ลุงชัย นรา:
ผมขอเข้ามาเก็บ เพียงแค่ความรู้เท่านั้น เพราะไม่ได้ใช้ทำอะไร ไม่ได้เป็น นักจัดรายการ ไม่ได้เป็นคนรับอัด สปอร์ต แต่ อยากได้ความรู้เอาไว้ประดับสมอง ยังดีกว่าเอาเรื่องความวุ่ยวายต่างมาใส่ไว้ ขอบคุณนะครับ ที่มาเติมเต็มในสมองที่ว่างเปล่า จากความรู้ด้านนี้

บาบู:
ขอบคุณมากครับคุณเก่งจอมทองขอลองนำไปฝึกใช้โตยครับ

ซิลเวีย:
ขอบคุณโปรแกรมดีๆที่เอามาวางมากมายครับ :'e:84

คงชัย:
ขอบคุณโปรแกรมดีๆ ที่เอามาวางมากมายครับ  ขอเก็บไปทดลองใช้ด้วยครับท่านเก่ง

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version