เทคโนโลยีและคอมพิวเตอร์ > ถาม-ตอบ ปัญหาคอมพิวเตอร์และโปรแกรมต่างๆ

เจาะระบบ Network ฉบับสมบูรณ์

(1/9) > >>

เก่งจอมทอง:
เป็น PDF ครับ..อ่านในคอมหรือปริ๊นท์ออกมาก็ได้

ภูฤดู ปักซัว:
หนังสือ คู่มือดีๆเลยนะครับ คุณเก่ง
ทุกวันนี้ เล่นเน็ต หรือทำงานเครือข่ายในที่ทำงาน
ก็มีความรู้งูๆปลาๆ
หลักการหรือทริกต่างๆ แทบไม่มีเลย
ต้องอาศัยเล่มนี้ ไปอัพความรู้แล้วหละครับ

หนุ่มน้อย เมืองพิจิตร:
ผมเหมือนจะรู้แต่ไม่รู้ ต้องขอไปศึกษามั้งแล้วครับ  ขอบคุณ จริง จริ๊ดดดดด ระบบ Network น่าสนใจมากครับ ขอบคุณ คุณเก่งจอมทอง มาก มาก ครับ  :'e:92

เอ-ชะอำ:
 :'e:38 :'e:38

สาระดี ๆ อย่างนี้ต้องมีไว้ประดับเครื่องสักหน่อย
ขอบคุณครับคุณเก่ง
 :'e:31 :'e:31

พรรณราย:
ขอบคุณมาก อยากได้ทริกไปเพิ่มทักษะจร้า

psi113

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version