เทคโนโลยีและคอมพิวเตอร์ > ถาม-ตอบ ปัญหาคอมพิวเตอร์และโปรแกรมต่างๆ

รวมอาการเสียของคอมพิวเตอร์ยอดฮิต

<< < (2/6) > >>

นายน้อย:
ลักษณะเช่นนี้ ท่านใดอ่านแล้วมีความรู้ทางช่างก็น่าจะทำตามที่ท่านแนะนำ ครับแต่ผมต้องพึ่งช่างอย่างเดียวขอบคุณครับที่มาให้ความรู้อีก :'e:133

ต้น เมืองสิงห์:
ขอบคุณครับ หลังๆ มานี้ผมก็คอยไปดูเครื่องให้พี่ๆ แถวบ้านหลายท่านลองเอาวิธีที่ท่านบอกไปใช้ดูครับ

มารีน ปทุม:
ไม่มีความรู้เรื่องช่างทางคอม.เลย สงสัยต้องพิ่งช่างอย่างเดียวโลด   sp209

ธนพล:
ตอนนี้เครื่อผมก็ไม่ค่อยดีแล้วครับ เปิดติด ๆ ดับ ๆ ครับ ไม่รู้ว่าเป็นที่การ์ดจอ หรือ แรม ก็ไม่รู้ครับ

กะว่าจะเอาข้อมูลออกให้หมด แล้วจะฟอแมท เครื่อง แล้วจะลงโปรแกรมใหม่หมดอยู่ครับ

ปองจัง:
ตอนนี้เครื่องเสียงดังมากครับ น่าจะเป็นพัดลมเสีย แต่พอยกไปให้ช่างดูทีไรก็ไม่มีเสียง

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version