เทคโนโลยีและคอมพิวเตอร์ > ถาม-ตอบ ปัญหาคอมพิวเตอร์และโปรแกรมต่างๆ

รวมอาการเสียของคอมพิวเตอร์ยอดฮิต

<< < (6/6)

ลูกศร:
มีอาการเสียไหนบ้างที่พอแก้เองได้มั่ง

ขอความรู้ด้วยนะคะ ^^

คนชายแดน:
ขอบสำหรับคำแนะนำดีๆครับ เอาไว้ศึกษาเผื่อได้ใช้ ขอบคุณมากครับ
 :'e:94

ศิวพร กรุงเทพ:
มีประโยชน์ครับ ใครที่พอมีพื้นฐานอยู่แล้วบ้างก็จัดไปเลยครับ ส่วนใครไม่ถนัดแนะนำให้ตามช่างดีกว่าครับ เดี๋ยวจะเสียน้อยเสียยาก...

ทรงพล ลำพูน:
ตอนนี้กำลังเจอปัญหา โน๊ตบุ๊กดับบ่อยครั้ง กำลังทำงานอยู่บางทีทำให้งานเสียหายไป ขอบคุณมากครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version