เทคโนโลยีและคอมพิวเตอร์ > โปรแกรมดีๆมีมาให้กัน

โปรแกรมตัดต่อเสียงCoolEditPro 2.0 ตัวเต็ม

<< < (2/13) > >>

มอส:
.... มี วิธี สอนด้วย ขอเอาไปลอง อีกโปรแกรมนะครับ  :'e:31 ขอบคุณ คุณเก่งมากๆๆนะครับ

พี:
หน้าตาใกล้เคียงกับ อดูเบ้ ออดิชั่น นะครับ

ต๋อง บุรีรัมย์:
ต้องขอเก็บไปลองอัดเสียงอันหล่อๆของผมสักหน่อยครับผมเคยอับกับ นีโร่ เสียงก็พอได้แต่อยากจะลองดูโปรแกรมตัวนี้ครับ ขอบคุณท่านเก่งมากนะครับ

หนุ่ม ฮ่อมดอย:

ยินดีจาตินักครับ...ขอลองผ่อก่อนน่อ..คนเฒ่าหูต๋าบ่ใคร่ดี...งม ๆ ซวาม ๆ ลองกอยสักกำครับ

sp1111 :'e:132 sp1111

นักเพลงคนจน:
ใช้บ่อยเลยตัวนี้นะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version