เทคโนโลยีและคอมพิวเตอร์ > โปรแกรมดีๆมีมาให้กัน

***เคยไหม พิมพ์ซ่ะยาว ลืมเปลี่ยนภาษา หันมามองหน้าจอ จะบ้าตาย***

<< < (3/3)

ประจิม ทีโอที:
ขอบคุณมากครับ จริงอย่างว่าครับ หลายครั้งลืม หลายครั้งที่คิดว่ากดเปลี่ยนภาษาแล้ว แต่มันไม่ไป หรืออะไรนี่แหละ ก้มหน้าก้มตาพิมพ์ใหฐ่เลย เงยหน้ามา โอ๊ยจะเป็นลม โหลดไปแล้วครับ จะลองใช้ดู ขอบคุณอีกครั้งครับผม

แม็ท:
เคยเป็นและบ่อยทีเดียวครับ ต้องหาเทคนิคดีๆไปใช้มั่ง ขอบคุณคุณเก่งมากครับ ที่นำวิธีแก้ไขมาฝาก

กฤติเดช:
โดนบ่อยครับกับความขี้ลืมเอาซะไม่อยากพิมพ์ต่อ

วีรภัทร:
เป็นเรื่องที่ผมเจอบ่อยๆ เวลาทำรายงานส่งอาจารย์ครับ แต่ในสมัยที่ใช้ Office 97 ก็ยังกด Alt+Ctrl+Backspace ได้ เดี๋ยวนี้ฟังก์ชันนี้หายไปแล้วครับ

ภาวิน:
ความรู้ใหม่สำหรับผมจริง ๆ ครับ  ขอบคุณครับผม

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version