ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกกรุงมากกว่า 1 เพลงหรือมาเป็นชุด

สามารถ บริบูรณ์เวช ชุด จะรักเสียอย่าง

(1/6) > >>

รัน:
อัลบั้ม :: จะรักเสียอย่าง , อยู่คนเดียวทุกที
ศิลปิน :: สามารถ บริบูรณ์เวช , ทิพย์วรรณ ปิ่นภิบาล

1. จะรักเสียอย่าง :: สามารถ บริบูรณ์เวช
2. หนึ่งรักไม่พอ :: สามารถ บริบูรณ์เวช
3. อยู่คนเดียวทุกที :: สามารถ บริบูรณ์เวช
4. เจอะคุณก็นึกรัก :: สามารถ บริบูรณ์เวช
5. เลิกกันเสียที :: สามารถ บริบูรณ์เวช
6. อยู่คนเดียวทุกที :: ทิพย์วรรณ ปิ่นภิบาล
7. แล้วแต่ความพอใจ :: ทิพย์วรรณ ปิ่นภิบาล
8. หนึ่งรักไม่พอ :: ทิพย์วรรณ ปิ่นภิบาล
9. พ่อยอดกะล่อน :: ทิพย์วรรณ ปิ่นภิบาล
10. รางวัลชิ้นใหม่ :: ทิพย์วรรณ ปิ่นภิบาล

vathitrit:
ถึงจะมีแล้ว แต่เป็นเพลงลูกกรุงไม่ว่าจะเป็นใครริป ก็ขอเก็บสะสมครับ
ขอบคุณมากครับ

ดารา:
ยังไม่เคยมีอัลบั้มนี้แต่เพลง....
จะรักเสียอย่าง.....อยู่คนเดียวทุกที  เป็นเพลงที่เคยชอบฟังอย่างมาก
ขอบคุณ....คุณรัน...มากๆนะคะ

เจษ ณ ราชวัตร:
เพลงของสามารถ บริบูรณ์เวช ยิ่งหาฟังกันไม่ได้ง่าย ขอบคุณครับ  :'e:94

xoo:
ขอบคุณมากนะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version