เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงที่ริปจากเทปคาสเซ็ท

ทิพวรรณ แก้วจันทร์ อัลบั้ม ผู้ชายขี้โกง (เต็มอัลบั้ม)

<< < (2/4) > >>

กุ๊กไก่:
ขอบคุณค่ะ ไม่เคยฟังเลย ขอรับไปฟังอีกสักชุดนะค่ะ

โชค นรา:
ทิพวรรณ แก้วจันทร์ ผมมีอยู่แค่ชุดเดียวเอง และไม่ใช่ชุดนี้ เมื่อไม่ใช่ชุดนี้ แปลว่า ไม่มีครับ ..  :'e:56 .. ขอบคุณมากมาย  :'e:92

โอฬาร:
เพลงของทิพย์วรรณ ผมมีฟังอยู่เพียงเพลงสองเพลงเองครับ ไงก็ขอรับไปไว้ฟังด้วยครับ ขอบคุณอย่างสูงครับท่าน :'e:92

chattanon:
ขอบพระคุณท่านอารมณ์  ชุดนี้ไม่เคยฟัง เพลงของทิพย์วรรณ  ที่เคยฟังมีไม่มากเพลงนัก 

ชุดนี้คงหายากมากชุดหนึ่ง..  ผู้ชายขี้โกง..ชื่อเพลงโดนใจ ชวนให้อยากฟังครับ

ประสม เมืองชล:
ทิพวรรณ เป็นนักร้องเสียงดีอีกท่านหนึ่งแต่ค่อนข้างหาฟังยาก ขอบคุณมากครับคุณอารมณ์กับงานเพลงอันทรงคุณค่า

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version