ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงสตริง

โฟล์คซอง...... [ชาตรี-ชัยรัตน์-เศรษฐา-อิสซึ่น และอื่นๆ]

(1/12) > >>

โจ๊ก:

รายชื่อเพลง
.

ยิ้มเปียก:

โอ๊ววว แบบที่อยากได้เลย

ช่วงนี้กำลังเห่อฟังเพลงโฟล์คอยู่พอดี

ขอบคุณมากมายค่ะ

chomm:
เพลงดังของวัยรุ่นในอดีตเลยนะคะคุณโจ๊ก  ขอบคุณมากค่ะ

มอส:
.... ยัง ไม่เคยฟังเลยครับ โฟล์คซอง ชุดนี้ เยี่ยมจริงๆๆครับเพลงสตริงเก่าๆๆแบบนี้  :'e:31 ขอบคุณท่านโจ๊ก มากๆๆครับ

ภูฤดี:
เห็นเพื่อนพ้องหลายท่านคุยกันที่หน้าบอร์ด เลยวิ่งเข้ามาสูบครับ :'e:106
ขอบคุณคุณโจ๊กมากครับ ที่เอื้อเฟื้อเผื่อแผ่ของดีๆให้สมาชิก
บวกให้ครับ และจ๊วบ ๆ ๆ ๆ  :'e:7

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version