ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่ง ร้องเกี้ยว ร้องแก้

ลูกสาวผู้ใหญ่ลูกชายกำนัล และเพลงร้องแก้

<< < (2/10) > >>

ลุงเริญ:
ยังใหม่สดๆร้อนๆ ต้องตามเข้าไปดูหน่อย หายากจริงๆ ขอบคุณครับ

ชัย:
กำนันกับผู้ใหญ่ เกี่ยวดองกัน ลูกบ้านไม่รุ่งสุดก็หริ่งสุดละ

สุบิน:
 :'e:79 สดๆคาวๆยังชอบ เพลงของท่านภูใต้ น้ำลายยังสอ!รีบเก็บแล้วครับ  :'e:94

บังเลาะ:
ผมความรู้น้อยครับ ไม่เดาล่ะครับ sp209 sp209

หนุ่มน้อย เมืองพิจิตร:
ร่องเสียงคล้าย สลักใจ ภิรมย์พร เลยครับ  :'e:39 ไม่แน่ใจ ต้องถาม มือกลองยอดรัก  อาจจะได้คำตอบที่ถูกต้องครับ ขอบคุณ คุณภูวดี มาก มาก ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version