ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

ยอดรัก สลักใจ อัลบั้ม ข่าวร้ายปลาย พ.ศ.

(1/4) > >>

อารมณ์:
ยอดรัก สลักใจ อัลบั้ม ข่าวร้ายปลาย พ.ศ. (เทป)

01 ข่าวร้ายปลาย พ.ศ. (ยอดรัก สลักใจ)
02 ยอมรัยว่าเลว (ยอดรัก สลักใจ)
03 รอเพราะรัก (ยอดรัก สลักใจ)
04 แฟนกองกลาง (ยอดรัก สลักใจ)
05 หม้ายการเมือง (ยอดรัก สลักใจ)
06 โกหกไม่เป็น (ยอดรัก สลักใจ)
07 ยอดรักล้มละลาย (ยอดรัก สลักใจ)
08 รางวัลชีวิต (ยอดรัก สลักใจ)
09 อยากเห็นตัวเอง (ยอดรัก สลักใจ)
10 นาคลาแฟน (ยอดรัก สลักใจ)
11 เมียหนี (ยอดรัก สลักใจ)

หมู:
มีเพื่อนสมาชิกอยากฟังเพลงข่าวร้ายปลาย พ.ศ. ขอสักชุดนะครับ ขอบคุณครับ

บังเลาะ:
โกหกไม่เป็น   จริงๆๆ นอนยันได้ครับว่าชุดนี้ผม ไม่มีจริงๆ   :'e:94

หมู:
กลับมาอีกที ถูกบล๊อคด้วยโปรแกรมป้องกันไวรัสครับ แดงโร่เลย  :'e:39 :'e:39 โหลดไม่ได้ครับ

หนุ่มกรุงเก่า:
เพลงชุดนี้ผมมีทุกเพลงแต่รวบรวมมาจากหลายที่ คุณอารมณ์นำมาแจกเป็นชุด ก็ต้องขอรับไว้ฟังด้วยครับ ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version