เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงที่ริปจากเทปคาสเซ็ท

ทิพวรรณ แก้วจันทร์ อัลบั้ม ตื่นรัก (เต็มชุด)

(1/3) > >>

อารมณ์:
ทิพวรรณ แก้วจันทร์ อัลบั้ม ตื่นรัก

01 ตื่นรัก (ทิพวรรณ แก้วจันทร์)
02 จะรอที่รัก (ทิพวรรณ แก้วจันทร์)
03 ดูใจคนผิด (ทิพวรรณ แก้วจันทร์)
04 สาวรุ่นวุ่นใจ (ทิพวรรณ แก้วจันทร์)
05 อย่าค่ะ (ทิพวรรณ แก้วจันทร์)
06 กลัวรักหักอก (ทิพวรรณ แก้วจันทร์)
07 ต่างคนต่างคิด (ทิพวรรณ แก้วจันทร์)
08 กลัวช้ำ (ทิพวรรณ แก้วจันทร์)
09 ไหวไหมลุง (ทิพวรรณ แก้วจันทร์)
10 ไม่รู้แฟนใคร (ทิพวรรณ แก้วจันทร์)

ชาตรี:
ทิพวรรณ แก้วจันทร์ นักร้องท่านนี้มีไม่กี่เพลงมาเจอเต็มชุดอย่างนี้ต้องขอมั่งแล้ว :'e:133ขอบคุณครับ. :'e:92

หนุ่มน้อย เมืองพิจิตร:
 ทิพวรรณ แก้วจันทร์ ชุด ตื่นรัก แบบเต็มชุด ขอบคุณ คุณอารมย์ มาก มาก ครับ   :'e:92

ปูน_ขอนแจ่น:
 :'e:92 :'e:92 หาย ไปนาน เลยนักร้องท่าน นี้ตามมาก็หลาย ชุดแต่ชุดนี้ ยังไม่เคยฟัง ขอบคุณครัลบพี่ อารมย์  :'e:94 :'e:94

chatreesa1:
คุณทิพย์วรรณ แก้วจันทร์ เสียงดี ฟังเพลิน แต่มีเพลงไม่มาก ชุดนี้ผมก็ไม่เคยฟัง ขอบคุณครับที่นำมาให้

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version