ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งร้องเกี้ยว ร้องแก้

เพลงแก้ ชาย เมืองสิงห์ ชุดที่ 2

<< < (6/7) > >>

เวียงสา980:
เพลงร้องแก้ ชาย เมืองสิงห์ ขอเก็บเอาไว้เปิดให้สมาชิกฟังด้วย นะคะ ขอบคุณมาก ค่ะ

กุ๊กไก่:
ขอบคุณค่ะ ไม่เคยได้ยินเลยค่ะ ขอเก็บไว้ฟังนะคะ

ฉัตรเจริญ:
นานๆจะได้เข้ามาเยี่ยมชม และให้กำลังใจ    ก็คงต้องขอรับไว้เป็นที่ระลึก   ด้วยความขอบคุณครับ

:'e:31

ทวีป โคราช:
แบบนี้ต้องรีบเลยครับ เพลงดี ๆ ทั้งนั้น บางเพลงก็มีแล้ว บางเพลงยังไม่มี  ขอบคุณมากครับ

โสภณ:
เพลงอย่ารักคนผิดของดวงใจ ไม่ได้ฟังมานานแล้ว สำหรับเพลงพ่อขวัญดวงใจ จำได้ว่าเมื่อก่อนชื่อเพลง  พ่อมหาจำเริญ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version