ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งร้องเกี้ยว ร้องแก้

เพลงแก้ ชาย เมืองสิงห์ ชุดที่ 2

<< < (3/7) > >>

ขุนเขา แม่แจ่ม:
เพลงแก้ชายเมืองสิงห์ มีอีกชุดแล้ว ...ความจิงหนูมีบ้างแล้วค่ะ แต่ไม่มีเป็นชุดแบบนี้ ดีใจมากค่ะที่เรามาร่วมกัน รักษาเพลงเก่าใว้ค่ะ :'e:95

เล็ก:
 :'e:92 ผมมีไม่กี่เพลงของคุณชาย เมืองสิงห์ นี่มาเจอเพลงแก้อีก โอ้สุดยอดครับ ต้องขออนุญาตและขอขอบพระคุณมากๆครับ :'e:94 :'e:92

ภุชงค์:
ขอบคุณท่านผู้ให้มากๆๆๆครับ ชอบเพลงร้องตอบร้องแก้อยู่แล้วครับขอเก็บด้วยคน :'e:31 :'e:133

พงษ์พันธ์:
มีเพลงแก้เพียงแค่1เพลงยังไม่มี ยกชุดมาต้องโหลดหมด ขอบคุณครั

หนุ่ม เมืองสิงห์:
psi305คนเมืองสิงห์ ก็ต้องฟังเพลง ชาย เมืองสิงห์ MAN CITY LION ขอบคุณคร๊าบ :'e:73

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version