ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกกรุงร้องเกี้ยว ร้องแก้

แล้งในอก ม.ร.ว.ถนัดศรี สวัสดิวัฒน์+ชุดเพลงแก้

(1/4) > >>

ชัย:
แล้งในอก-ใครว่าแล้งในอก-รักน้องบ่ต้องแล้ง-รักในอก มรว.ถนัดศรี สวัสดิวัฒน์ ,วงจันทร์ ไพโรจน์ ,ผ่องศรี วรนุช, สุดา ชื่นบาน

ลุงเริญ:
อ้าว ยังมีเพลงแก้ตามมาอีก2เพลง คิดว่ามีแต่ ใครว่าแล้งในอก  วงจันทร์ เท่านั้น ขอบคุณครับ

ชา พัทยา:
แก้กันหมดเลย ไม่มีใครนุ่งผ้า  sp209

chatreesa1:
ผมนึกว่าเพลงแล้งในอก ของท่านชาย เพลงแก้คือครูวงจันทร์ร้อง แต่มีเพลงแก้เพิ่มมาอีก ขอสะสมไว้ฟังเพิ่ม ขอบคุณ

สุบิน:

--- อ้างจาก: ชา พัทยา ที่ 20/มี.ค./12 10:16น. ---แก้กันหมดเลย ไม่มีใครนุ่งผ้า  sp209

--- End quote ---
ชอบครับ ชอบดูของที่แก้ครับท่าน"ชา" :'e:37

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version