หนังกลางแปลง > ภาพยนตร์ในอดีต

ภาพยนต์เรื่องชุมแพ และทุ่งลุยลาย

<< < (2/13) > >>

เซี๊ยะ(นพดล):
 :'e:92    :'e:94    :'e:92

ขอขอบคุณ  "คุณอิทธิ"  มากๆ ครับผม
ที่เข้ามาตั้งกระทู้นี้เป็นการร่วมสนุกกัน(เล่นคนเดียวเหงาจะแย่ครับ)
โอกาสหน้านำเรื่องอื่นๆ มาตั้งกระทู้อีกนะครับ

สำหรับกระผมอาจจะไม่ได้มีโอกาสเข้ามาทุกวัน แต่ก็จะไม่หายไปนานครับผม
และจะนำเสนอเรื่องราวดีๆ มาให้ได้ติดตามกันอีกแน่นอนครับผม

:'e:135    sp1111    psi111

หนุ่มน้อย เมืองพิจิตร:
ผม เพิก ชุมแพ ครับ  :'e:39 :'e:39 มารายงานตัวกับ ผู้กองไชโย ครับ  :'e:56

นำแสดง  สมบัติ เมทะนี – นาท ภูวนัย – ปิยะมาศ โมนยะกุล – เกชา เปลี่ยนวิถี – ดามพ์ ดัสกร – ครรชิต ขวัญประชา – ลักษณ์ อภิชาติ – พิภพ ภู่ภิญโญ
ขอบคุณพี่ิอทธิ มาก มาก ครับ

เซี๊ยะ(นพดล):
กระผมไปค้นหาภาพโปสเตอร์ภาพยนตร์ "ชุมแพ" และ "ทุ่งลุยลาย" มาฝากครับผม
เรื่องที่สองเป็นภาพจาก "ปกวีซีดีภาพยนตร์" นะครับ พอให้ดูให้หายคิดถึง ก่อนที่จะไปดูจากภาพเคลื่อนไหวที่ "คุณอิทธิ" เจ้าของกระทู้นี้
นำมาแบ่งปันให้ทุกๆ ท่านได้รับชมกันครับผม  ขอให้มีความสุขกับการชมภาพยนตร์ไทยในอดีตกันทุกๆ ท่านนะครับ

หนู ริมเมย:
ผมยังไม่เคยดู ทุ่งลุยลายเลยครับ
หนู ริมเมย :'e:94

เสือสง พุทไธสง:
ชุมแพ เวอร์ชั่นของอาฉลอง ทางช่อง7  ถ้า คุณอา ศักดิ์ สุริยา ยังอยู่ผมว่า อาฉลอง โดน ว้ากกกกก แน่ๆ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version