หนังกลางแปลง > ภาพยนตร์ในอดีต

ภาพยนต์เรื่องชุมแพ และทุ่งลุยลาย

<< < (5/13) > >>

ลุงวิชญ์:
เคยชมเรื่องชุมแพ แต่โครงเรื่องจำไม่ได้แล้วครับ

หนุ่ม ฮ่อมดอย:

เสือเพิก ชุมแพ...ชอบมาก วิสันต์ สันติชูชา ....ชื่อนี้รับประกันในยุคนั้น...

psi302 psi302 psi300 psi302 psi302

ปอปลา:
สำหรับท่านที่อยากดู  แต่มาไม่ทัน (ไฟล์โดนลบซะก่อน)
ดูที่ยูทูบได้นะครับ และมีหนังไทยเก่า ๆ อีกหลายเรื่อง อาจจะไม่ชัดนัก  แต่พอแก้ขัด บรรเทาความอยาก... ได้ครับ

หนุ่มน้ำดำ:
เคยดูตั้งแต่เรียนปฐมดูสนุกดีครับ

ชา พัทยา:
ทุ่งลุยลาย มีจักร มหาชัย ร่วมแสดงด้วย อดีตเพื่อนเก่าอยากเห็นสมัยหนุ่มๆ

ลิ้งค์หมดอายุซะแล้ว  psi305

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version