หนังกลางแปลง > ภาพยนตร์ในอดีต

ภาพยนต์เรื่องชุมแพ และทุ่งลุยลาย

<< < (3/13) > >>

ประวัติ:
ครับเป็นหนังบู๊ที่ประทับใจไม่รู้ลืม ผมยังคิดจะติดต่อหาำฟิล์มกลับไปฉายย้อนอดีตเก่าๆที่บ้านเกิดสักครั้งเหมือนกัน จะเป็นไปได้หรือเปล่าก็ไม่รู้

ต๋อง บุรีรัมย์:
ภาพยนตร์ทั้งสองเป็นการเล่าเรืองราวต่อเนื่องกันดูสนุกมากครับชอบมากคือตัว เพิก ชุมแพ แสดงโดย สมบัติ เมทะนี พระเอกตลอดกาล

ริมโขง:
ขอบคุณมากครับ มันส์ทั้งสองเรื่องเลยครับ

หนุ่มกรุงเก่า:
มาขอรับหนังชุมแพและทุ่งลุยลายจากดาบอิทธิไปดูครับ ขอบคุณครับ

chomm:
เป็นการรำลึกถึงหนังเก่าๆดีมากค่ะ  ขอบคุณนะคะที่นำมาให้ได้ชม

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version