ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกกรุง ร้องเกี้ยว ร้องแก้

น้ำใจน้องนาง 3 เวอร์ชั่น+เพลงเก้ น้องบุญน้อย

(1/2) > >>

ชัย:
น้ำใจน้องนาง ชาญ เย็นแข - น้องบุญน้อย ดาวใจ ไพจิตร - น้ำใจน้องนาง - ปรีชา บุญเกียรติ , เศรษฐา ศิระฉายา
ขอบพระคุณเจ้าของบทเพลงทุกท่าน ด้วยความสะเพร่าของผมทำให้จำไม่ได้ว่า ใครให้เพลงชุดนี้กับผม

ชา พัทยา:
เยี่ยมเลยครับ ทำให้จัดเพลงมีสีสันขึ้น  psi112

ชัยยุทธ:
ขอบคุณมากๆครับกับเพลงร้องแก้น้ำใจน้องนางครับ

ninetynine:
ขอบคุณกับน้ำใจอันงดงาม

โอฬาร:
 :'e:92 กราบขอบพระคุณท่านทีนำมา

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version