ห้องฟังเพลง > ฟังเพลงลูกทุ่งจากไฟล์ทั่วๆไปกันครับ

สมศักดิ์ ศรีบางช้าง - หนุ่มเมืองสะตอ

<< < (2/3) > >>

หนุ่มน้อย เมืองพิจิตร:
ขอบคุณครับพี่ สันติ ยะลา สมศักดิ์  ศรีบางช้าง - หนุ่มเมืองสะตอ ขอรับฟัง นะครับ ขอบคุณ มาก มาก ครับ  :'e:92

โชค นรา:
ชื่อเพลงหนุ่มเมืองสะตอ .. ผมนั่งฟังจนจบ .. นึกว่าจะออกสำเนียงใต้มั่ง เหมือนเพลงกลับภูเก็ต .. ของ สุชาติ เทียนทอง ..

บอกได้คำเดียวครับว่าฝีมือการริปเพลงของคุณสันติ ..สุดยอด ...  :'e:133 ... ขอบคุณครับที่นำเพลงมาให้ฟังครับผม ...  :'e:92

หมู:
ขอสักสองฝัก เหนาะกับแกงพุงปลา ชาดได้แรงอก  :'e:56 :'e:56

ชัยยุทธ:
ผมไม่ใช่คนใต้ครับแต่ไปอยู่ใต้5ปี ได้สตอมา2ฝักลูกเนียง4ลูกครับ

งาม นครปฐม:
เพลงนี้ไม่เคยได้ยินและอยากเอาไปฟังบ้างครับท่านสันติ ขอบคุณครับเจ้านาย :'e:94

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version