ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งร้องเกี้ยว ร้องแก้

ภาพซึ้งตรึงใจ(ซาบซึ้งตรึงใจ) - ปอง ปรีดา.+ น้ำผึ้ง บริบูรณ์ + รักหนึ่งซึ้งทรวง

(1/9) > >>

ชาตรี:
ภาพซึ้งตรึงใจ(ซาบซึ้งตรึงใจ) - ปอง ปรีดา.+ ภาพซึ้งตรึงใจ - น้ำผึ้ง บริบูรณ์. + รักหนึ่งซึ้งทรวง - ผ่องศรี วรนุช.

มาแบบ2รุม1 :'e:37

เพลง ภาพซึ้งตรึงใจ(ซาบซึ้งตรึงใจ) - ปอง ปรีดา.

เพลง ภาพซึ้งตรึงใจ - น้ำผึ้ง บริบูรณ์.

เพลง รักหนึ่งซึ้งทรวง - ผ่องศรี วรนุช.

สมพร เกาะยอ:

เป็นอีกหนึ่งเพลงแก้ ที่พบในเวฟบ้านเพลงพักใจ ขอบคุณครับท่านชาตรี แต่ซ่อนลิงค์ไม่หมด บางไฟล์ยังเปิด นะท่าน

คนลำนารายณ์:
แบบนี้เรียกสวิงกิ้งครับ..5555 :'e:56

ชา พัทยา:
ขอบคุณท่าน "ชาตรี" ผม "ชา ตาคลี" ครับ ชื่อคล้องจองกัน  sp209

สุรชัย:
ขอเก็บไปฟังด้วยครับ ท่านชาตรี ขอบคุณมากครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version