ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่ง ร้องเกี้ยว ร้องแก้

คนงามลืมด้ามเคียว-ศรชัย เมฆวิเชียร+คนดังลืมหลังควาย-พุ่มพวง ดวงจันทร์

(1/1)

หนุ่มกรุงเก่า:
เพลงร้องแก้ คนงามลืมด้ามเคียว-ศรชัย เมฆวิเชียร+คนดังลืมหลังควาย-พุ่มพวง ดวงจันทร์

คนงามลืมด้ามเคียว-ศรชัย เมฆวิเชียร

คนดังลืมหลังควาย-พุ่มพวง ดวงจันทร์

หมูซ่าส์:
สุดยอดครับพี่น้อง ขอบคุณจริงๆ

สาวลำลูกกา จร้า:
ยังไม่มีเพลงร้องแก้ ของ ศรชัย เมฆวิเชียรค่ะ ขอเก็บไว้ด้วยค่ะ :'e:95  พี่หนุ่มกรุงเก่า

โชคดี:
ขอชมเพลง คนดังลืมหลังควาย หน่อยครับ ที่มีอยู่เสียงยังไม่ดีเท่าที่ควร ขอบคุณมากครับ  :'e:31

ท่านที่จะโหลดต่อๆไป ลิงค์เสียแล้วขอรับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version