เทคโนโลยีและคอมพิวเตอร์ > โปรแกรมดีๆมีมาให้กัน

ล้างขยะในเครื่อง หาไดร์เวอร์รุ่นใหม่ๆที่ขาดในเครื่อง Uniblue_PowerSuite_2012

(1/6) > >>

ลุงกบ:

ป๊อกคอม:
ไม่รู้ว่ามีวิธีทำให้ด้วยหรือเปล่าครับ ขอบคุณมากๆครับ

ลุงกบ:
ใช้ง่ายครับ ผมใช้อยู่ เวลาเครื่องหนัก ก็สะแกนสักครั้งนึง...ติดตั้งโปรแกรม พร้อมคีย์ที่แนบมา ติดตั้งเสร้จ ก็มีรูปดังตัวอย่าง กด Lauch application ในแต่ละช่อง ทีละช่องนะ ให้มันสแกนทีละอันก่อน ค่อยเริ่มช่องต่อไป....แค่นี้ รับรองไม่ยากครับ

chomm:
น่าสนใจค่ะขอลองนำไปใช้ดูนะคะ  ขอบคุณค่ะ :'e:133

ชัยยุทธ:
ขอนำไปใช้ด้วยครับ ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version