สัพเพเหระ > การงานและอาชีพ

เมนู.เพื่อสุขภาพ..สเต็กปลาแซลมอน..จร้า

<< < (2/2)

ภูตะวัน:

--- อ้างจาก: สุพจน์ อยุธยา ที่ 20/ก.ย./12 04:01น. ---ปลาแบบนี้แพง ดัดแปลงมาเป็นเมนูกะพงได้ไหมครับ

--- End quote ---

รับจานนี้ไปค่ะ เป็นสเต็กปลากระพง

*** ลดค่าปลาไปนิดนึงค่ะ กิโลละ 120 บาท ปลากระพง ปลาแซลม่อนเทร้าราคากิโลกรัมละ 630 บาท ***

เคยพบในบ่อกุ้งที่บ้าน พากันตกใจหน้าตามันน่ากลัวมากฟันเยอะแหลมด้วย :'e:96

รวี:
ผมไม่กินปลาน้ำจืด จะใช้ปลาอะไรแทนดีครับถึงจะอร่อย คงใช้ปาท่องโก๋แทนมะได้เนาะ :'e:56 :'e:56 :'e:125

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version