เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงที่ริปจากเทปคาสเซ็ท

SMยุพิน แพรทอง เพลงอมตะเงินล้าน ชุดที่ 72(ริปใหม่อีกครั้ง)

<< < (2/12) > >>

ปูน_ขอนแจ่น:
 :'e:92 :'e:92 โหลดได้ แล้วรีบมารับไปฟังและเปิดด่วน ขอบคุณครับ พี่หนุ่ม :'e:94 :'e:94

สุรชัย:
เพลงของยุพิน มีวางน้อยอยู๋ เจอต้องรีบเก็บครับ ขอบคุณมากครับ

หนุ่มน้อย เมืองพิจิตร:
 :'e:39 คล้าย คล้าย ศิริพร อำไพพงษ์ เหมือนกันเน๊าะ  :'e:39 ขอบคุณคุณหนุ่มมหาราช มาก มาก ครับ

หนูจี๊ด:
ชอบเพลงลูกสาวกำนัน ติดปากมาตั้งแต่เด็กๆเลย

นักเพลงคนจน:
เพลงลูกสาวกำนันหาเสียงดีๆยากมากเลยครับ ่ขอบคุณมากครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version