ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงบรรเลง

จะเข้จีน 20 บทเพลงบรรเลงไทย

<< < (5/5)

จี เชียงใหม่:
ฟังแล้วคงได้อรรถรสไปอีกแบบ   ขอบคุณครับ  :'e:133

แมนครับ:
 :'e:94 บทเพลงดี ๆ มีคุณค่ามาบรรเลงในรูปแบบดนตรีจีน น่าฟังมากคับ

นะวะ 01:
ขอบคุณมากครับ เพลงบรรเลงไม่เคยเก็บใว้เลยต้องลองหันมาสะสมและฟังแนวนี้ดูบ้างแล้วครับ

เพลิง พญาไฟ:
ขอเก็บเพลงบรรเลงครับชอบฟังสบายๆ ขอบคุณครับ  :'e:92

อาคม ดอนเมือง:
    จะเข้จีน 20 บทเพลงบรรเลงไทย คงจะไพเราะน่าดู ขอบคุณมากครับคุณโดเรม่อน
                                                psi113

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version