ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่ง ร้องเกี้ยว ร้องแก้

รักที่ถูกลืม (กับ สาม นักร้อง สยสญ + เพ็ญจั&#

(1/2) > >>

dotcom:
 :'e:92 :'e:92 :'e:92
สวัสดีครับ สมาชิกบ้านเพลงพักใจที่เคารพทุกท่าน
หลายครั้งนะครับ ที่เรารักเขา แล้วเขา...ก็ทำท่าว่า
........จะรักเรา....แต่...ที่สุดก็ไม่รักเราดังที่เราคิด
ความรักอย่างนี้..เขาเรียกว่า....รักที่ถูกลืม.........
สยสญ - เพ็ญจันทร์ - แวว ครับ  มาแบบ 2 รุม หนึ่ง แต่ ผู้หญิงใครร้องเพราะก็แล้วแต่ผู้ฟังละครับ
ลุงสนคิดว่าฟังแล้ว....น่าเศร้าใจนะครับ.....รักที่ถูกลืม..... :'e:125

http://www.4shared.com/rar/AQKEsh6K/_-_04_-_.html

ประสิทธิ์:
ผมไม่ลืมลุงสนครับ ขอบคุณที่นำเพลงมาฝากครับ มีอะไรลุงสนโทรฯมาถามได้เสมอครับ :'e:133 :'e:133

หนุ่มกรุงเก่า:
ขอบคุณครับลุงสน ที่รวบรวมเพลงแก้แบบ 2 รุม 1 มาแบ่งปัน ผมยังมีนักร้องอีกท่าน ที่ร้องแก้เพลงนี้ แต่คนละเนื้อ ขอนำมาแจมเป็น 3 รุม 1 ด้วยนะครับ

รักจากใจ-สุนารี ราชสีมา

dotcom:
 :'e:56 :'e:56 :'e:56
พี่ครับสุดยอดเลยครับพี่

สุรชัย:
ขอเก็บเพลจากท่านหนุ่มเพื่อไปรวมด้วยครับ และขอบคุณลุงสนที่เริ่มวางด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version