เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงสตริง เพื่อชีวิตและอื่นๆจากแผ่นเสียง

LP ลองฟังมายาแฟนซี - รอยัลสไปรท์ส หน้าสอง 6 เพลง

<< < (2/4) > >>

บางนรา:
 :'e:56 :'e:56 มายาแฟนซี แค่เห็นปกก็กินขาดแล้วค่ะ

ninetynine:
สุดยอดครับ กับเพลงดีๆที่สูยหายไปขอบคุณน้ำใจ

สุรชัย:
เก็บหน้าแรกไปแล้วขอเก็บหน้าสองต่อครับ ขอบคุณมากครับ

ชาตรี:
ฟังหน้าแรก 7 เพลงไปแล้ว  มารับเพลงหน้าสองต่อถูกใจกับจังหวะดนตรีมันส์ๆ ภาพปกชุดนี้เปิดเผยดีจัง :'e:37ขอบคุณครับ. :'e:92

อโนทัย:
มาเก็บหน้า 2 ไปฟังอย่างต่อเนื่องครับ
รอยัลสไปรท์ หากนับที่ร้องเพลงแนวร้องทุ่ง
ผมว่าชุด รักสิบล้อต้องรอสิบโมง โดดเด่นที่สุดครับ
ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version