เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกทุ่งที่ริปจากแผ่นเสียง

ไอ้หวังตายแน่ / ศรเพชร ศรสุพรรณ

<< < (2/2)

chaisit:

--- อ้างจาก: ประสิทธิ์ ที่ 27/มิ.ย./11 19:07น. ---ขอบคุณครับคุณธนา60 ที่นำเพลงมาฝากสมาชิกครับ :'e:31 :'e:31

--- End quote ---
ขอบคุณ ๆ  ๆ

เบียร์ สุปรีดา:
รับไว้ด้วยครับผม เพราะยังไม่มี อีกหลายครับ ศรเพชร ชอบน้ำเสียงที่ใสแจ๋วครับ

บางนรา:
 :'e:95...คุณธนา60  ที่แบ่งปันน้ำใจให้ค่ะ

ฉัตรเจริญ:
ไอ้หวังตายแน่  ตายแน่ไอ้หวัง  นานมากนะเพลงนี้ฟังตั้งแต่สมัยยังหนุ่ม    จนหนุ่มเหลือน้อย น่าฟังครับ  ขอบคุณที่นำมาฝากกันครับ

:'e:31

บังเลาะ:
ไอ้หวังตายแน่ คนต่อไปจะเป็นใครน้อ.....

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version