เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกทุ่งที่ริปจากแผ่นเสียง

แผ่น45คุณภาพพอฟังได้ยังไม่เคยแจกที่ไหนครับ 165 เข็ดจริงๆให้ดิ้นตาย – วิไล พนม(แก้ตามที่บอกมา

<< < (2/4) > >>

ดีใจ:
น่าจะเป็นวิไล พนม อย่างที่คุณชาตรีว่าน่ะครับ รู้สึกว่าจะไม่มีคนนำมาร้องใหม่

tom 51:
ผมขอลองฟังก่อนครับ :'e:121

ปูน_ขอนแจ่น:
เข็ดจริงๆให้ดิ้นตาย ขอลองฟังครับ ยังไม่เคยฟังครับ

สุรชัย:
ขอเข้ามาฟังด้วยครับ อยากรู้ครับว่าใครร้อง ขอยืนยันตามท่านชาตรีอีกคนครับ ว่า วิไล พนม ร้องครับ

บังเลาะ:
เข็ดจริงๆให้ดิ้นตาย เพลงนี้ยังไม่เคยฟังเลยครับ   :'e:94

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version