เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงสตริง เพื่อชีวิตและอื่นๆจากแผ่นเสียง

LP ลองฟังมายาแฟนซี - รอยัลสไปรท์ส ไม่แน่ใจว่าจะมีใครสนใจบ้าง

<< < (2/4) > >>

ปูน_ขอนแจ่น:
 :'e:92 :'e:92 :'e:92 ม่ายเคยฟังอีกเแล้ว ชุดนี้ขอเก็บไว้ฟังและเปิดครับพี่  :'e:94 :'e:94

ภูฤดู ปักซัว:
เด็กคนนี้ ใหญ่ไปหมดเลย นะครับพี่ฉัตร :'e:37

เสียงร้องนำของ สุนทร สุจริตฉันท์  ยังจำกันได้ดีครับ

ขอบคุณมากๆครับ

ลิ้ง 2 ลิ้ง ซ้ำกันครับ  เพลงหายไป 3 เพลง

ภูวดี:
รอยัลสไปรท์ส วงนี้ดังมากครั๊บ ตอนที่ผมยังเล็กอยู่ :'e:132
และชุดนี้ก็ยังไม่มีเลยครั๊บ ขอเก็บด้วย เอาไว้ฟัง และเปิดหน้าเวปครั๊บ :'e:94

ninetynine:
มาเติมเต็มความสุขในอดีตกับความทรงจำดีๆ ขอบพระคุณครับ

น้องดา:
ชอบวง รอยัลสไปร์ เหมือนกันค่ะแต่เพลงชุดนี้ยังไม่เคยฟังเลยค่ะ สนุกดีนะคะชุดนี้ ขอบคุณมากค่ะ :'e:135

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version